Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ วันท้องถิ่นไทย 18 มีนาคม 2565 เทศบาลตำบลดอนตาลผาสุก จัดกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์ (Big Cleaning Day) โดยนายกเทศมนตรีตำบลดอนตาลผาสุก นายนัฐพล สกุลไทย เป็นประธานกิจกรรม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ผู้ใหญ่บ้านในพื้นที่ และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลดอนตาลผาสุก ร่วมกันพัฒนาพื้นที่สำนักงานและถนนด้านข้างทางเข้าวัดเวินไชยมงคลจนถึงวัดเวินไชยมงคลเป็นเสร็จสิ้นกิจกรรม Dontan Phasuk